Wellcom to A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcom to A3

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
gjking (355)
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Vote_lcapGửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Voting_barGửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Vote_rcap 
MisaBabie (295)
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Vote_lcapGửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Voting_barGửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Vote_rcap 
WooBjn_KuTe (279)
toan_nhoc_pipi (228)
huynhlinh (199)
DeadSpace (105)
xybo_275 (69)
noobr (42)
chem-gio (39)
†—dai—♀—gia—† (19)
Latest topics
» Tiếng Sao Quê Hương.....by A3 :x
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeFri Dec 09, 2011 9:22 pm by huynhlinh

» A3 in Vnghe 2011
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeWed Nov 16, 2011 8:17 pm by huynhlinh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeMon Sep 19, 2011 3:42 pm by onlink

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 3:35 pm by onlink

» Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 1:54 pm by onlink

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 1:54 pm by onlink

» [Slide Shown] Kí ức A3
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeThu Mar 24, 2011 8:10 am by huynhlinh

» A3 thi nhảy ở trại 2011
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeWed Mar 23, 2011 8:20 am by †—dai—♀—gia—†

» Anh? Trai 2011
Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeTue Mar 22, 2011 9:22 pm by huynhlinh

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
MisaBabie
Thượng Úy
Thượng Úy
MisaBabie

Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 8:45 pm

...............Phải chăng là khi tim bạn đập nhanh, lòng bạn tay bạn ướt đẫm mồ hôi, giọng nói bạn phải chạy theo mới có thể bắt kịp với nhịp đập trái tim nơi lồng ngực ?..............
..............Phải chăng là bạn không thể giữ cho mắt và tay bạn rời khỏi người ấy?..............
..............Phải chăng là bạn luôn hãnh diện và háo hức muốn khoe người ấy với mọi người vì người ấy rất tuyệt?..............
..............Phải chăng là bạn cần người ấy vì bạn biết người ấy đang có mặt bên cạnh bạn ?..............
..............Phải chăng là bạn ở bên cạnh người ấy vì đó là điều người ấy muốn?..............
..............Phải chăng là bạn ở bên người ấy vì vẻ bề ngoài của người ấy làm cho tim bạn đập nhanh hơn một nhịp? ..............
..............Phải chăng là bạn tha thứ mọi lỗi lầm của người ấy vì bạn quan tâm người ấy?..............
..............Phải chăng là khi bạn nói với người ấy rằng người ấy là người duy nhất bạn nghĩ tới? ..............
..............Phải chăng là bạn cho người ấy những thứ bạn thích vì lợi ích của người ấy?..............
..............Khi tim bạn vỡ vụn và đau nhói những lúc người ấy buồn...Đó mới là YÊU..............
..............Khi những người khác dù có thu hút bạn, nhưng bạn vẫn ở lại bên cạnh người ấy một cách không hối hận…Đó mới là YÊU..............
..............Bạn chấp nhận lỗi lầm của người ấy vì bạn biết đó là một phần tính cách của người ấy…Đó mới là YÊU...............
..............Khi bạn cảm thấy như ánh mắt của người ấy nhìn thấu tim bạn, chạm vào tâm hồn bạn một cách sâu sắc đến đau lòng…Đó mới là YÊU............... Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 8511 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 8511 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 470917 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 470917
http://vn.360plus.yahoo.com/vip03manber
gjking
Trung Tướng
Trung Tướng
gjking

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 9:15 am

hay Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 197765
http://club.zooz.vn/CF/clanfan/index.htm
WooBjn_KuTe
Thượng Úy
Thượng Úy
WooBjn_KuTe

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 10:38 am

nhung yeu bhu zay thi wa mu quang Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 205966
tot nhat la ko nen nhu zay:thông cảm:
yeu co the theo cah khac
nhung ma rat hay do chu han
MisaBabie
Thượng Úy
Thượng Úy
MisaBabie

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeTue Apr 13, 2010 9:24 pm

ât bjk rùi nhưng mà yêu kiểu đó thì người yêu mình mới hỉu đc lòng mình mà nguyện ở bên mình chớ Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 645537 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 645537 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 645537
WooBjn_KuTe
Thượng Úy
Thượng Úy
WooBjn_KuTe

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeSat Apr 17, 2010 9:39 am

neu con nho? do' toj con` gap faj con nho? ba dien thj chet do han Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 453941 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 453941
huynhlinh
Admin
Admin
huynhlinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeSat Apr 17, 2010 8:56 pm

Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 973604 ............ Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 516512 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 8511
http://93n2t.tk/
WooBjn_KuTe
Thượng Úy
Thượng Úy
WooBjn_KuTe

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeFri May 14, 2010 12:42 pm

mj bj cam ha` lua' Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 820385
toan_nhoc_pipi
Thiếu úy
Thiếu úy
toan_nhoc_pipi

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeSun May 16, 2010 4:08 pm

MisaBabie đã viết:

..............Khi tim bạn vỡ vụn và đau nhói những lúc người ấy buồn...Đó mới là YÊU..............
..............Khi những người khác dù có thu hút bạn, nhưng bạn vẫn ở lại bên cạnh người ấy một cách không hối hận…Đó mới là YÊU..............
..............Bạn chấp nhận lỗi lầm của người ấy vì bạn biết đó là một phần tính cách của người ấy…Đó mới là YÊU...............
..............Khi bạn cảm thấy như ánh mắt của người ấy nhìn thấu tim bạn, chạm vào tâm hồn bạn một cách sâu sắc đến đau lòng…Đó mới là YÊU............... Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 255926 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 8511 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 8511 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 470917 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 470917
mình kết mấy câu này nhất nek
gjking
Trung Tướng
Trung Tướng
gjking

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeWed May 19, 2010 12:41 pm

toan_nhoc_pipi đã viết:
MisaBabie đã viết:

mình kết mấy câu này nhất nek
mj có khj nào như rớk chưa móm Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 7612
http://club.zooz.vn/CF/clanfan/index.htm
WooBjn_KuTe
Thượng Úy
Thượng Úy
WooBjn_KuTe

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeFri May 21, 2010 1:54 pm

co roj` kj han co con mo y xe djen mau` do? i'
MisaBabie
Thượng Úy
Thượng Úy
MisaBabie

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitimeMon May 24, 2010 9:38 pm

WooBjn_KuTe đã viết:
co roj` kj han co con mo y xe djen mau` do? i'
hok phải đâu bạn hắn đó pồ hắn là con Huyền lớp mình ák ngày mô cũng chở hắn về hết Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 964131 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 964131 Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) 964131
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )   Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi ) I_icon_minitime

Gửi tới tất cả các bạn đang yêu ( trong đó có cả tôi )
Trang 1 trong tổng số 1 trang